आष्टी

मुख्यमंत्र्यांच्या हस्ते खुंटेफळ येथे बोगदा कामाचे उद्या भूमिपूजन मतदार संघातील जनतेने लाखोच्या संख्येने उपस्थित राहण्याचे आ. सुरेश धस यांचे आवाहन

आष्टी प्रतिनिधी : आष्टी तालुक्याच्या सिंचनाच्या बाबतीत महत्त्वाच्या असलेल्या कृष्णा मराठवाडा सिंचन प्रकल्प अंतर्गत आष्टी उपसा सिंचन क्र. ३ शिपोरा ते खुटेफळ पाईपलाईन कामाची पाहणी तसेच बोगदा कामाचे भूमिपूजन
महाराष्ट्र राज्याचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या हस्ते दि. 5 फेब्रुवारी 2025 रोजी सकाळी 11 : 30 वा. होणार आहे. या कार्यक्रमाला मतदारसंघातील जनतेने मोठ्या संख्येने उपस्थित राहण्याच्या आव्हान आ. सुरेश धस यांनी केले आहे.
कृष्णा मराठवाडा सिंचन प्रकल्प अंतर्गत आष्टी उपसा सिंचन क्र. 3 ही योजना आष्टी तालुक्यातील सिंचन क्षेत्र वाढवण्यासाठी महत्त्वाचे आहे. या योजनेअंतर्गत शिंपोरा ते खुंटेफळ पाईपलाईन द्वारे पाणी आणले जाणार आहे. यासाठी सध्या पाईपलाईनचे काम सुरू असून बोगद्याचे सुरू होत आहे. या बोगद्याच्या कामाचे भूमिपूजन महाराष्ट्र राज्याचे मुख्यमंत्री देवेंद्र फडणवीस यांच्या हस्ते दि.5 फेब्रुवारी 2025 रोजी सकाळी 11:30 मिनिटांनी होणार आहे. या भूमिपूजन प्रसंगी मतदारसंघातील जनतेने मोठ्या संख्येने उपस्थित राहावे असे आवाहन आमदार सुरेश धस यांनी केले आहे.

खुंटेफळ येथे होणाऱ्या भूमिपूजन कार्यक्रमासाठी मतदारसंघातून लाखो लोक येणार आहेत. यासाठी कार्यक्रम स्थळी गेल्या काही दिवसांपासून जयत तयारी सुरू आहे. या ठिकाणी 60 ते 65 हजार लोक बसतील एवढ्या खुर्च्यांची व्यवस्था करण्यात आली आहे. त्याचबरोबर जमिनीवर 40 ते 45 हजार लोक बसतील याचीही व्यवस्था करण्यात आले आहे. या भूमिपूजन कार्यक्रमाला एक दाखवून अधिक लोक येणार असल्याचा अंदाज असल्याने कार्यक्रम स्थळे सर्व तयारी करण्यात आली असल्याचे आयोजकांनी सांगितले आहे.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

error: Content is protected !!