परळी प्रतिनिधी:-
बीड जिल्ह्यातील परळी वैजनाथ रेल्वे स्थानक परिसरात आज सकाळी घडलेल्या एका दुर्दैवी घटनेने परिसरात हळहळ व्यक्त होत आहे. रेल्वेखाली आल्याने एका अज्ञात व्यक्तीचा जागीच मृत्यू झाला. या घटनेमुळे रेल्वे स्थानक परिसरात काही काळ खळबळ उडाली असून रेल्वे पोलीस आणि स्थानिक पोलिसांनी घटनास्थळी धाव घेत तपास सुरू केला आहे.
प्राथमिक माहितीनुसार, आज सकाळच्या सुमारास संबंधित व्यक्ती रेल्वे रुळांजवळ असताना भरधाव रेल्वेखाली आली. अपघात इतका भीषण होता की त्या व्यक्तीचा घटनास्थळीच मृत्यू झाला. घटनेची माहिती मिळताच रेल्वे पोलीस, स्थानिक पोलीस आणि रेल्वे प्रशासनाचे अधिकारी घटनास्थळी दाखल झाले.
पोलिसांनी घटनास्थळाचा पंचनामा करून मृतदेह ताब्यात घेतला. मृत व्यक्तीच्या अंगावर कोणतेही ओळखपत्र अथवा ओळख पटविणारा पुरावा आढळून आला नसल्याने त्याची ओळख पटविण्यासाठी विविध पोलीस ठाण्यांशी संपर्क साधण्यात येत असून परिसरातील नागरिकांकडूनही माहिती घेतली जात आहे. मृताच्या नातेवाईकांचा शोध सुरू आहे.
ही घटना अपघात आहे की आत्महत्येची बाब अथवा अन्य कोणते कारण याचा तपास रेल्वे पोलीस सर्व बाजूंनी करत आहेत. या प्रकरणी आकस्मिक मृत्यूची नोंद करण्यात आली असून मृतदेह शवविच्छेदनासाठी परळी येथील ग्रामीण रुग्णालयात पाठविण्यात आला आहे.
या घटनेमुळे काही काळ रेल्वे स्थानक परिसरात नागरिकांची मोठी गर्दी झाली होती. आवश्यक पंचनामा आणि इतर प्रक्रिया पूर्ण होईपर्यंत रेल्वे वाहतुकीवर अल्पसा परिणाम झाल्याची माहिती मिळाली आहे.
दरम्यान, मृत व्यक्तीची ओळख पटविण्याचे प्रयत्न सुरू असून तपास पूर्ण झाल्यानंतरच घटनेमागील नेमके कारण स्पष्ट होणार आहे. नागरिकांनी अफवा पसरवू नयेत तसेच संबंधित व्यक्तीबाबत कोणाकडे माहिती असल्यास रेल्वे पोलिसांशी संपर्क साधण्याचे आवाहन करण्यात आले आहे.
